Suture Mai Ciki Mai Ciki Tare da Allura
Bayanin Samfura
Tsuntsaye
Ɗaya daga cikin fa'idodi da yawa na yin amfani da Cannula mai fa'ida don saka zaren PDO shine yana rage haɗarin rauni na nama. Cannula kuma ya fi tsayi kuma ya fi sauƙi fiye da allura, don haka yana da sauƙi ga likita don nemo hanyoyi bayyanannu ta hanyar kyallen takarda tare da wurin shigarwa guda ɗaya kawai. A sakamakon haka, raunin nama yana raguwa, kuma a sakamakon haka, raguwa yana raguwa kuma lokacin dawowa yana raguwa sosai. Akwai fa'idodi ga majiyyaci da mai yin aiki.
Kayan zaren | PDO, PCL, WPDO |
Nau'in Zare | Mono, Screw, Tornado, Cog 3D 4D |
Nau'in Allura | Sharp L Nau'in Blunt, W Nau'in Blunt |
Siffar
PDO Thread Lift shine sabon sabon magani kuma mai juyi don ƙarfafa fata da ɗagawa da kuma V-siffar fuska. Wadannan zaren an yi su ne da kayan PDO (polydioxanone) wanda yayi kama da zaren da ake amfani da su a cikin dinkin tiyata. Zaren suna iya ɗauka don haka za a sake dawowa cikin watanni 4-6 ba tare da barin komai a baya ba sai tsarin fata wanda ya ci gaba da riƙe har tsawon watanni 15-24.
Wuraren da za a iya magance su sun haɗa da ɗaga gashin ido, kunci, kusurwar baki, ninke nasolabial da kuma wuya. Tare da daidaitaccen jeri na zaren, za ku lura da fitattun layukan muƙamuƙi kuma fuskar ta bayyana ƙarin sifar "V". Tunda ana amfani da sutures masu sha, ba za a sami wani baƙon jiki a cikin fata ba bayan watanni 6.
Bayan tsaftace fuska da haifuwa, ana iya ba da maganin kashe kwayoyin cuta ta hanyar cream ko allura kai tsaye don rage rashin jin daɗi. Hanyar yana ɗaukar kimanin minti 30.
Amfani
Za a iya ɗaga sako-sako da fata kuma shine zaren zaren da za a iya amfani da shi a cikin kayan kwalliyar da ba mai cutarwa ba. Shigar da suturar da za a iya ɗauka a ƙarƙashin fata don ɗaga ta da haɓaka haɓakar collagens. Ana nuna wannan jiyya tare da babban aminci, daidaitawa, amsawar ɗan gajeren lokaci. Da zarar an sha zaren, collagens ya fara girma kuma wannan zai wuce shekaru 2 a mafi yawan. Tare da wannan fa'ida, zai inganta ƙarin collagens, angiogenesis, zagayawa na jini, haifuwa fata da ƙarfafawa da ɗagawa da haɓaka fata.
Shiryawa & Bayarwa
Lokacin Isar da Warehouse.
China EMS Kimanin kwanaki 30 bayan an biya kuɗi.
DHL Kimanin kwanaki 7 bayan an biya kuɗi.
Express ePacket Game da kwanaki 7-25 bayan an karɓi biya.